CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN LỚP 12A1 TRƯỜNG THPT LAI UYÊN Niên Khóa 2009 - 2012
Hú Hú !!!

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN CỦA LỚP 12A1 TRƯỜNG THPT LAI UYÊN NĂM HỌC 2011-2012.

Chỉ cần 1 phút để đăng kí thôi. Đơn giản lắm. Bạn hãy đăng kí để làm thành viên của diễn đàn mình, để có thể vui cùng lớp mình, bạn nhé ^^!♥️♥️♥️

Trang™️ PiO
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN LỚP 12A1 TRƯỜNG THPT LAI UYÊN Niên Khóa 2009 - 2012
Hú Hú !!!

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN CỦA LỚP 12A1 TRƯỜNG THPT LAI UYÊN NĂM HỌC 2011-2012.

Chỉ cần 1 phút để đăng kí thôi. Đơn giản lắm. Bạn hãy đăng kí để làm thành viên của diễn đàn mình, để có thể vui cùng lớp mình, bạn nhé ^^!♥️♥️♥️

Trang™️ PiO
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥♥♥~^^....This is The ZOO Of 12A1....^^~♥♥♥

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Lớp mình đi xã stress điiii
Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè) I_icon_minitime11/8/2012, 9:42 pm by Trang PiO

» GOODBYE " I'll remember"
Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè) I_icon_minitime17/6/2012, 12:36 am by kieuanh/lovely

» Thong tin moi!
Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè) I_icon_minitime16/6/2012, 12:14 am by Trang PiO

» Cách post ảnh vào diễn đàn nè ( đơn giản lắm) ^^!
Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè) I_icon_minitime6/6/2012, 4:41 pm by Trang PiO

» mấy mem lớp mình vào hỏi tí !!!
Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè) I_icon_minitime24/1/2012, 10:54 pm by >>>==]]======>>>

» Tih hih ngay 24-12
Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè) I_icon_minitime24/12/2011, 10:26 pm by kieuanh/lovely

» Thông báo cực cực cực kì qan trọng!!!!!
Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè) I_icon_minitime24/12/2011, 10:22 pm by kieuanh/lovely

» Tin KHAN KAP mau zao leeeeeeeeeeeeee..................
Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè) I_icon_minitime24/12/2011, 12:32 pm by kieuanh/lovely

» Giang Sinh vui ve!:-)
Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè) I_icon_minitime20/12/2011, 12:36 am by kieuanh/lovely

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
Affiliates
free forum

Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè)

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Trang PiO
Admin
Admin
Trang PiO

Gemini Tổng số bài gửi : 356

Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè) Empty
Bài gửiTiêu đề: Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè)   Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè) I_icon_minitime21/9/2011, 6:54 pm

Hãy trừ đi những phút giây xa lạ
Và cộng vào năm tháng đã thương yêu
Đừng đem nhân những chuỗi ngày cãi vã
Còn buồn vui, em nhé nhớ chia đều

Lũy thừa lên những mối tình cao cả
Rồi Lo-ga cho bạc bẽo dần tiêu
Viết phương trình câu hẹn thề vàng đá
Để giải ra nghiệm số: của tình yêu !

Tình đâu là căn thức bậc hai
Ðể có thể ngồi yên mà xét dấu
Em phải nhớ tình yêu là góc số
Mà hai ta là những kẻ chứng minh
Ðừng bao giờ đảo vế một phương trình
Cứ thong thả mà vui trên đồ thị
Tìm đạo hàm rồi ngồi yên suy nghĩ
Sẽ thấy dần hệ số góc tình yêu
Ðừng vội vàng định hướng một hai chiều
Rồi một buổi ta đồng qui tại góc
Em mĩm cười như tiếp tuyến bên tôi
Tôi vội vàng phân tích nét hoa tươi
Và nhận thấy em xinh xinh cực đại
Em khó hiểu thì tôi đành vô giải
Bài toán giải bằng phương pháp tương giao
Nhìn em cười tôi định nghĩa tình yêu
Nhưng chỉ gặp một phương trình vô nghiệm
Chưa hẹn hò mà lòng như bất biến
Chưa thân nhau mà đã thấy so le
Trót yêu rồi công thức có cần chi
Vì hệ luận ái tình không ẩn số
Em không nói tôi càng tăng tốc độ
Ðể mình tôi trên quãng đường đơn điệu.
Yêu là chết là triệt tiêu tất cả
Tình tiệm cận riêng mình tôi buồn quá
Nỗi cô đơn không giới hạn ngày mai
Tôi mang em đặt điều kiện tương lai
Cho tôi sống với nỗi niềm đơn giản

Tôi và em tính tình hơi đồng dạng,
Sống bên nhau chắc tỉ số cân bằng,
Tôi xin thề không biện luận cao xa,
Mà chỉ lấy định đề ra áp dụng,
Tôi có thể chứng minh là rất đúng,
Vì tình tôi như hàng điểm điều hòa,
Nếu bình phương tôi lại rút căn ra,
Cũng chẳng khác điều năm trong quĩ tích,
Tôi yêu em với một tình yêu cố định,
Tìm chu kỳ cho hàm số tuần hoàn,
Dùng định lý thay ngàn câu ước hẹn,
Xuống lũy thừa thay vạn lá thư duyên,
Giải đạo hàm mong tiếp xúc cùng em,
Tìm toạ độ trong tình yêu toán học.

Em gái ơi đừng ghét môn toán
Hãy lại đây ta cùng nhau học toán
Lại gần đây hai ta ngồi xích lại
Bài toán nào ta giải mà chả ra
Tay trái cầm chiếc compa
Tay phải cầm thước đi ra đi vào
Lấy hơi em nói thì thào
Rằng học như thế không vào đúng thôi
Đạo hàm ai lại nhân đôi
Tích phân trở lai nó dôi ra liền
Giới hạn thí nhớ lấy biên
Tích phân xác định trong miền không gian
Đồ thị trục dọc trục ngang
Không cần nhớ hết mà hoang mang mình
Đến khi gặp phải phương trình
Không khai căn được thì bình phương lên
Với bất phương trình không nên
Cần xem xét dấu mới nên nhân vào
Em giống như một đao hàm chưa giải
Để cho anh phải mò mẫm tích phân
Thân hình em một hàm số bình phương
Những uốn cong vô cùng kỳ diệu

(sưu tầm)
https://12a1thptlaiuyen.forumvi.com
cunbong510

cunbong510

Libra Tổng số bài gửi : 101

Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè)   Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè) I_icon_minitime22/9/2011, 3:52 pm

dang toan hoc nhay wa 'chu kj' voi 'tuan hoan ' la sao z

Wink Wink Wink Wink

doc cung zui .nhung ai lam bai nay noi cong chua tham hau dau////////

heheeeeeee//////
kieuanh/lovely

kieuanh/lovely

Virgo Tổng số bài gửi : 181

Bài gửiTiêu đề: Re: Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè)   Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè) I_icon_minitime22/9/2011, 4:23 pm

DUNG CHAT DAN A1 LUN!cheers
Trang PiO
Admin
Admin
Trang PiO

Gemini Tổng số bài gửi : 356

Bài gửiTiêu đề: Re: Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè)   Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè) I_icon_minitime22/9/2011, 8:42 pm

Phep' toan'. Chu dau co noi la mon toan' dau pa cunbong. Hehe.. Ma hih nhu Toan' kun co chu ki + tuan hoan ma! Luog gja'c i'. Keke
https://12a1thptlaiuyen.forumvi.com
nguyenchi110

nguyenchi110

Libra Tổng số bài gửi : 17

Bài gửiTiêu đề: Re: Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè)   Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè) I_icon_minitime11/10/2011, 7:41 pm

hay day,dung chat dan a1 lun
cunbong510

cunbong510

Libra Tổng số bài gửi : 101

Bài gửiTiêu đề: Re: Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè)   Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè) I_icon_minitime11/10/2011, 7:45 pm

caj jey .lam j co dau.toan co chu kj cong tuan hoan dau.nge la wa di
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè)   Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè) I_icon_minitime

Phép toán tình yêu-chế hết chỗ nói ( cái này rất là đúng với dân TN như lớp mình. hèhè)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thơ zui dìa kon zai ( quá đúng í chứ ;)) )
» Bai toan sai ket qua dung
» BẢO TOÀN ELECTRON
» mấy mem lớp mình vào hỏi tí !!!
» lop minh ???